CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ช่วยเลือกแป้งฝุ่นด้วยค่ะ estee or dior

Estee Lucidity โปร่งแสง (4 คน)
      Diorskin โปร่งแสง (6 คน)

40.00%
      Estee Lucidity โปร่งแสง (4 คน)
     60.00%
      Diorskin โปร่งแสง (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

* เป็นคนผิวหน้าแห้งค่ะ + สีผิวขาวเหลืองนะคะ

อยากให้เพื่อนๆ ห้องแป้งช่วยโหวตแป้งฝุ่นที่ใช้คู่กับ MAC - Strobe cream ได้ดีอ่ะค่ะ

คือ ต้องการหน้าแบบที่ทาแป้งฝุ่นลงไปแล้วไม่แมตต์อ่ะค่ะ

ขอบคุณทุกๆ คนล่วงหน้านะคะ

:DD

จากคุณ : EiEiKung^^ - [ 5 มิ.ย. 52 18:47:15 ]