Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตามหาแป้งฝุ่น และรองพื้นคุมมันระดับเทพ เน้นเทพจริงๆนะ แจกกิ๊ฟทุกท่านค่ะ

เราเป็นคนหน้ามันมากมาย ทำอย่างไรก็ไม่หาย แต่งหน้าไป ครั้งชม.ต้องซับมัน แบบกระดาษฟิลม์นี่ใสเลยอ่ะ เพราะหน้ามันเยอะมาก

เราเป็นคนผิวน้ำผึ้ง หรือค่อนข้างดำค่ะ เยไม่รู้แป้งฝุ่นตัวไหนจะเอาอยู่บ้าง เราใช้ lm  ก็ดีนะ แต่เราว่ามันบางไปและก็คุมไม่ได้มาก แต่ยังดีกว่า tellme รุ่นใยไหมท เราไปซื้อมา แฮะๆๆๆๆ เพราะไอ้นี่ใช้ปุ๊กซับหน้าได้ไม่ต้องรอเลย

ที่เราถอยtellme มาใช้เพราะแก้ขัดไปก่อนนะคะ แต่เราว่าวันอาทิตย์เราจะไปถอยแป้งมาใช้อ่ะ อ้อ แล้วนองพื้นคุมมันขั้นเทพมีอะไรบ้างค่ะ เราคนดำอ่ะเลยหายาก เพราะเวลาไปลองทีไรหน้าลอยเป็นกระสือทุกที

ขอบคุณเพื่อนๆค่ะ เราลองเสริช์ดูแล้วยังหาที่สุดไม่ได้เลยอ่ะ T T เลยต้องมาถามเพื่อนๆดูอีกครั้งค่ะ

ขอแจกกิ๊ฟทุกคคนหมดตัวเลยค่ะ ^ ^

จากคุณ : doraken - [ 5 มิ.ย. 52 20:56:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com