CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

โหวตค่าาา ...Palty vs Beauteen vs Freshlight...

Palty (13 คน)
      Beauteen (13 คน)
      Freshlight (10 คน)

36.11%
      Palty (13 คน)
     36.11%
      Beauteen (13 คน)
     27.78%
      Freshlight (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

ช่วยเลือกหน่อยนะคะ ว่าของยี่ห้อไหน "ผมเสียน้อยที่สุด" ค่ะ เพราะผมเราเพิ่งจะ
    สภาพดีขึ้นเองอ่ะค่ะ ไม่อยากให้เสียอีก แต่เบื่อหน้าตัวเองสุดๆแล้ว ไม่ได้ทำสีผม
    มาประมาณ 3 ปีได้ อยากทำแล้วค่ะ ก็เลยอยากรู้ว่าตามประสบการณ์สาวๆห้องแป้ง
    3 ยี่ห้อนี้ ยี่ห้อไหนผมเสียน้อยที่สุดค่ะ เรื่องสีติดนาน ติดทน ไม่สนใจค่ะ ห่วง
    สภาพเส้นผมมากกว่า...

ปัจฉิมลิขิต ... ถ้าใครมียี่ห้ออื่นที่ดีกว่า 3 ยี่ห้อนี้ก็แนะนำได้นะคะ ขอบคุณค่าาา

จากคุณ : Ching Jong Kan - [ 6 มิ.ย. 52 19:39:05 ]