Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[=][=][=][=] ขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยให้ประมูลห้องโต๊ะเครื่องแป้งผ่านไปด้วยดีครับ [=][=][=][=]

รบกวนช่วยกันโหวตกระทู้นี้ด้วยครับ  อยากให้หลายๆท่านได้เห็น

ขอบคุณสมาชิกห้องโต๊ะเครื่องแป้งจากใจจริงๆ ครับ

อนุโมทนาบุญทุกๆ ท่านด้วยนะครับ  สวยวัน หล่อวัน หล่อคืนทุกท่านครับ

-----------------------------------------------------------------------

สวัสดีครับ

วันนี้ กอฟท์ขอนำภาพบางส่วนที่ไปที่ สถานสงเคราะห์หญิงธัญบุรีมาให้ทุกๆ ท่านได้ชมกันครับ  ไม่กี่ภาพครับ  

เนื่องจาก การประมูลคราวนี้ กอฟท์ได้ไปด้วยตัวเองถึงสถานสงเคราะห์ครับ (ที่ผ่านๆมา กอฟท์ไม่เคยเดินทางไปเองเลย)

แต่คราวนี้เวลาประจวบเหมาะ  แล้วมีพี่หลายๆ ท่านที่ร่วมประมูลไม่ทันครับ  ได้โอนเงินผ่านมาที่กอฟท์ให้ช่วยซื้อของบริจาคร่วมไปด้วย เมื่อทราบว่า กอฟท์จะเดินทางไปด้วยตนเองครับ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆ ท่านด้วยนะครับ  ที่การประมูล 2 ห้องร่วมกันได้ประมาณ 170,000 บาท

จริงๆ ท่านผู้ปกครอง  อยากเข้ามาขอบคุณด้วยตนเองครับ  แต่เกรงว่าสมัครสมาชิกไม่สะดวก  (ต้องขออภัยด้วยนะครับ)

กอฟท์เลยขอเป็นตัวแทนในการขอบคุณถึงน้ำใจสมาชิกชาวโต๊ะเครื่องแป้งด้วยครับ   ดีใจน้ำตาไหล  ได้เงินเยอะมากจริงๆ ครับ

อีกทั้งขอขอบคุณทีมงาน น้องฟ้า น้องใหม่  น้องแพท และน้องฟาง  ที่ช่วยในการแก้ไข อัพเดทข้อมูล

และพี่ชฏาแหลม  และอีกหลายท่านๆ ที่กอฟท์ไม่ได้เอ่ยชื่อ  ที่ช่วยกันโหวต  เข้ามาทักทาย สนับสนุนกันเสมอมาด้วยครับ

และขออภัยจริงๆ หากการจัดการในการประมูลก่อให้เกิดปัญหาไม่ราบรื่นกับหลายๆ ท่าน  

กอฟท์ขอน้อมรับความผิดพลาดไว้เองนะครับ  และสัญญาว่าจะแก้ไขให้ดียิ่งขึ้นในคราวต่อๆไปครับ

อนุโมทนาบุญครับ

กอฟท์  BIZZARE

-------------------------------------------------------------------------

ขอชี้แจ้งเรื่องใบเสร็จนะครับ  คือ กอฟท์ได้ขอให้ทางสถานสงเคราะห์ออกให้ใหม่ครับ  แต่ทางสถานสงเคราะห์ได้ส่งไปที่ อธิบดีแล้ว จึงไม่สามารถออกใบให้ใหม่ได้นะครับ   แต่ว่าสามารถแก้ไขให้ได้ครับ  จึงได้แก้ไขแล้ว อีเมลล์ มาให้อีกครั้งในบ่ายวันนี้เองครับ  (ตัวจริงๆ อยู่ที่ สถานสงเคราะห์ครับ)

จากคุณ : BIZZARE - [ 8 มิ.ย. 52 15:26:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com