Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++ อายุ 20 แล้ว แต่ยังไม่มีแฟนแล้วมันทำไมอ่ะ?? ++

ตอนนี้อายุ20แล้ว แต่ยังไม่เคยมีแฟนเลยซักคนค่ะ เคยมีแค่คนเข้ามาแล้วก็จากไป จากคิดมากว่าทำไมเราถึงไม่มีแฟน ไม่มีคนเข้ามาสักทีทั้งๆที่หน้าตาก็ไม่ได้ขี้เหร่(จริงๆนะ ในกลุ่มหน้าตาโอเคเลย) แต่เพื่อนๆที่หน้าตาธรรมดามากๆกลับมากันจะหมดกลุ่มแล้ว  เคยคิดเรื่องนี้ว่าเราไม่ดีพองั้นหรือ จนเลิกคิด เลิกคิดแล้วจริงๆ จนเพื่อนมันมาสะกิดต่อมอะไรไม่รู้  เจอกันกี่ทีก็เอาแต่พูดว่า เห้ยเราอายุ20แล้วนะแต่ยังไม่มีแฟนสักที ต้องหาให้ได้ๆทั้งๆที่มันเองก็ยังไม่มี  เราเองก็ไม่รุ้เค้าจะเร่งรีบไปทำไม เจอกันกี่ทีก็เอาแต่พูดเรื่องนี้   เหมือนกับว่าอายุ20มันแก่และสมควรจะมีแฟนได้แล้ว ปี3ก็แล้วยังไม่เคยมีแฟนซะที   แต่ไม่ใช่แค่เพื่อนเรานะ ขนาดพี่ผู้ชายที่เป็นญาติเราเองยังพูดเลย ว่าจนอายุ20แล้ว ทำไมถึงไม่มีแฟนสักที ไม่มีใครเข้ามาหาเลยเป็นไปได้ไง แสดงว่าแย่แล้วนะเนี่ยถึงไม่มีใครเข้าหา ไอ้เราก็เห้ยยเย เราแย่มากขนาดนั้นเลยเหรอ เซ็งเลยค่ะพี่น้องงงง

มันแปลกมากเหรอค่ะ???  แต่บางทีเราก็สงสัยในตัวเองนะว่าทำไมถึงไม่มีใครเข้ามาหาทั้งๆที่ก็ไม่ขี้เหร่........แต่ว่า ช่างมันเถอะ  ที่เซ็งคือคนรอบข้างที่เอาแต่พูดเรื่องแฟนต่างหากหละคะ เพื่อนๆว่ามันแปลกเหรอ????

จากคุณ : เด็กแก้มแดง - [ 8 มิ.ย. 52 19:22:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com