Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

How to ขัดผิวด้วยสมุนไพร แบบไทย ๆ ค่ะ

เพื่อน ๆ พี่ ๆ คนไหนที่วันว่าง ๆ อย่างวันอาทิตย์
    มาดูแลความงามของผิวดีกว่า ด้วยการขัดผิวด้วยสมุนไพรแบบไทย ๆ
    รับรองว่า ผิวใสแน่ ๆ จขกท.คอนเฟริมค่ะ  ทำมาได้ประมาณ 2 ปีแล้วค่ะ
    ไม่ดีจริงไม่มา How to ให้ชมกันน่ะค่ะ
    เวลาขัดผิวตอนเริ่มแรกก็ขัดบ่อยหน่อยค่ะ อาทิตย์ละ  3 วัน คือ
    อาทิตย์,อังคาร,พฤหัสบดีค่ะ  เวลาที่ใช้ก็อยู่ประมาณ ครึ่งชั่วโมง
    ถ้าขัดหน้าอย่างเดียวก็อยู่ที่ประมาณ 15-20 นาที ค่ะ

มาเริ่มกันดีกว่าค่ะ บรรยายไม่ออก

แก้ไขเมื่อ 11 มิ.ย. 52 09:44:11

จากคุณ : pumaree - [ 11 มิ.ย. 52 08:49:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com