Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

โอ้ย...ไม่ไหวแล้วเครียด อยากมีแฟน ช่วยแนะนำน้ำหอมให้เหยื่อติดกับหน่อยค่ะ

เครียดค่ะ โดนเพื่อนประนาม .. เรียนจบมาหลายเดือนแล้วยังหาแฟนไม่ได้

หวานก็อยากมีบ้างนะ ไม่ไหวล่ะ พอมาอยู่สังคมทำงาน สนุก แต่ก็แอบเหงา

อยากเติมเสน่ห์กะเค้าบ้าง แต่งหน้า แต่งตัว ก็โอเคล่ะ ฝึกปรือมานาน

แต่น้ำหอมนี่สิ ถ้ามีกลิ่น น่ารักๆ เติมเสน่ห์บ้างก็คงจะดี ให้เหยื่อติดกับเราง่ายขึ้น

วอนสาวๆ แนะนำกันบ้างสิค่ะ อยากได้กลิ่นหอมหวานที่น่าชิดใกล้

ขอแบบติดทน (เพราะพกไปเติมคงลำบากอ่ะนะ)

แต่ไม่ฟุ้ง เพราะเจ้านายจมูกไวมาก แอบกินถั่วตัด ยังเดาถูกเลย ..

ตอนนี้เล็ง may be ของเบเนฟิต เขาว่า หอมกลิ่นพีช เราชอบลูกพีช  

แต่พออ่านรีวิวคนอื่นๆ  เขาว่าไม่ทน อืม..ๆ แนะนำหน่อยค่ะ

ปกติใส่ชาแนว 5 คิดว่าปลอดภัยสุดแล้ว แต่บางทีก็แก่เกิน

อยากได้ ให้มันสมวัยพึ่งทำงานสักหน่อยสักกะหน่อย

จากคุณ : หวานใจนายโหด - [ 12 มิ.ย. 52 18:52:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com