CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

แนะนำแป้งผสมรองพื้นในดวงใจของเพื่อนๆให้หน่อยนะคะ

lunasol (5 คน)
      coffet d'or (3 คน)
      RMK (2 คน)
      อื่นๆ แนะนำด้วยจ้า (6 คน)

31.25%
      lunasol (5 คน)
     18.75%
      coffet d'or (3 คน)
     12.50%
      RMK (2 คน)
     37.50%
      อื่นๆ แนะนำด้วยจ้า (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 16 คน

ฝากโหวตหน่อยน๊า

พอดีแป้งเราหมด อยากเปลี่ยนบ้าง เบื่ออันเก่าแล้ว

อันเก่าใช้แป้งฝุ่นไม่ผสมรองพื้นของ LM ค่ะ แต่ว่าเหมือนมันไม่ค่อยติดหน้า หรือเราทาน้อยก็ไม่รู้ แค่เอาแปรงปัดๆวนๆ 2 รอบ เพราะกลัวหนาไป

เราหน้ามันแค่จมูกอย่างเดียวค่ะ ไม่มีสิว ไม่ต้องปกปิด อยากได้แบบธรรมชาติ ไม่หนามาก แล้วก็หน้าดูบลิ๊งๆทั้งวัน แบบไม่ต้องเติมอ่ะค่ะ

อยากได้แป้งเป็นรีฟิว ที่ใส่ตลับของcoffet d'or ได้ค่ะ เพราะเรามีตลับยี่ห้อนี้อยู่ ซื้อมานานแล้วเห็นมันสวยดี แต่ไม่มีตังซื้อแป้งใส่สักที

ปล.โหวต หรือแนะนำมาก็ได้น๊า ถ้าใครโหวตแล้ว พิมบอกด้วยน๊าว่าโหวตไรไป อยากแจกกิ๊ฟจ้า กิ๊ฟเหลือเต็มๆเลย ไม่ได้ใช้สักนิด อยากแจกๆๆ ^^

จากคุณ : BabiiColorFul - [ 13 มิ.ย. 52 13:56:02 ]