CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

โหวตๆๆ...ม้าโยก..ป่าตอง..สกินฟู้ด

แป้งม้าโยก Beauty Credit Lovely Powder Pact Mat แป้งคุมมันไม่ผสมรองพื้น (16 คน)
      แป้งม้าโยก Beauty Credit Lovely Powder 2 way Mat แป้งคุมมันผสมรองพื้น (3 คน)
      แป้งมะนาว Skinfood Lime Secret Glow Pact (1 คน)
      Skinfood Loose Powder ทั้งหลาย (1 คน)
      แป้งป่าตอง (5 คน)

61.54%
      แป้งม้าโยก Beauty Credit Lovely Powder Pact Mat แป้งคุมมันไม่ผสมรองพื้น (16 คน)
     11.54%
      แป้งม้าโยก Beauty Credit Lovely Powder 2 way Mat แป้งคุมมันผสมรองพื้น (3 คน)
     3.85%
      แป้งมะนาว Skinfood Lime Secret Glow Pact (1 คน)
     3.85%
      Skinfood Loose Powder ทั้งหลาย (1 คน)
     19.23%
      แป้งป่าตอง (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

กำลังวางแผนจะซื้อแป้งให้พี่สาวใช้ค่ะ   พี่สาวเป็นคนหน้ามัน ผิวขาวเหลือง ที่สำคัญ เจ๊แกชอบแป้งที่ทาแล้วหน้าเด้งค่ะ (ลง BB ไปแล้วนะคะ) คุมมัน แล้วก็ติดทนนาน ปกปิดนิดนึงก็ดี

เพื่อนๆห้องแป้งคิดว่าตัวไหนดีที่สุดก็ช่วยกันโหวตนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : สาวเวอร์ริเดียน - [ 14 มิ.ย. 52 20:22:57 ]