Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review: สกินแคร์ที่ใช้ของคนมีสิวอุดตัน + รูป Before & After

สวัสดีครับ

ขอแนะนำตัวเองก่อนนะครับ ผมกอล์ฟครับ

เริ่มเข้ามาห้องนี้ก็ตั้งแต่ ปลายปีที่แล้ว ได้อะไรดีๆ มาปรับใช้เยอะแยะเลยครับ

และ เมื่อปลายปีที่แล้ว มรุสุมลูกแรกได้เข้ามาในชีวิต ที่เราเรียกว่า "สิว" มันมาอย่างไม่ปราณีเลยครับ ทั้งๆที่ lifestyle เราก็เหมือนเดิม แต่ก็มาแบบอุดตัน เม็ดเล็กๆ ก็มีบ้าง หายบ้าง
    พอหลังจากปีใหม่ครับ มาเยอะขึ้น เริ่มกด เริ่มแกะ รอยดำเริ่มมา
    ก็เลยได้มารู้จักกับ Retin-A สุดฮิต ... เอาวะ เป็นไงเป็นกัน ขอลองใช้ก่อนละกัน

ผ่านไป

1  สัปดาห์

2 สัปดาห์

ออกฤทธิ์เลยครับ
    สิวอุดตัน หน้ากระดานเรียงหนึ่งพรึบออกมาเลยครับ
    ตกใจ ไม่นึกว่ามันจะเยอะขนาดนี้

ความรู้สึก

อายยย

ไม่กล้าออกไปไหน

ออกไปก็มีแต่คนทักว่าไปทำไรมา หน้าแหก

** มีใครอยู่เป็นเพื่อนผมบ้างครับ ? ** ปาดได้เลยนะครับ ^^

จากคุณ : spry_dragon - [ 15 มิ.ย. 52 01:20:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com