Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หน้าขาวแต่หนวดครึ้มอ่ะค่ะสาว สาว

ใบหน้าของอิชั้นที่บรรจงโปะด้วย TTAC ก่อนนอน  แล้วก็เช้ามาโปะด้วยเซรั่มสาเก เซตผักกาด จากนั้นโบ๊ะต่อด้วย บีบี etudy แล้วโบกทับด้วยแป้งองุ่น เด้งเช้งวับ ไร้รอยราคี ประหนึ่งปานนางงิ้วหน้าขาวออกโรง แต่ทันใดนั้น ไอ้หนุ่มตังเกเช้าเซเย็นสลบ ก็ตะโกนออกมาว่า เจ๊ เจ๊ เทรนใหม่ไว้หนวดเหรอ กรี๊ดดดดดดดด เสียเซลล์  ไอ้น้องซังกาบ๊วย ทักซ่ะดังเลย เออ เออ ตรูชอบเลี้ยงไว้ให้คนปาก.......ถามมีไรป่าว ชิ ชิ

เสียเซลล์ค่ะผู้สาวทั้งหลาย อิชั้นก็ไม่อยากถอน ไม่อยากยุ่งกะมันเพราะคิดว่าถ้ายิ่งถอนหรือลอก ก็กลัวจะดกรกครึ้ม แผ่กิ่งก้านสาขาอีก ครั้นจะกัดสีหนวด ก็กลัวแสบ กลัวร้อน แพ้คันคะเยออีก สาว สาวผู้ไร้ซึ่งหนวด ที่อวดความดกดำของเส้นขนทำยังไงกันค่ะ หน้าถึงจะเกลี้ยงเกลา ไร้เงาท่านหนวดอ่ะค่ะ

ปอลิง.รบกวนขอวิธีทำเองน่ะค่ะ เพราะอิชั้นอยู่บ้านนอก ไม่มีทำหมั่นหมิง หมั่นเหมิง อะไรเลยค่ะ มีแต่น้องแหนบ จิกถอน จิกถอน อย่างเดียวค่ะ

จากคุณ : ZaxZoPhone. - [ 15 มิ.ย. 52 16:03:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com