Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

โอกาสสุดท้าย!!! สำหรับTag ห้องแป้งการกุศล ซีซั่น1 ล็อต2(พร้อมรายละเอียดการโอน) ปิดโอน+แจ้งวันที่ 5 กค.นี้เที่ยงคืนตรง

ในที่สุดก็สุดก็ได้อาสาสมัครผู้ใจดีทั้ง 9 ท่าน   -- [ขอเสียงปรบมือหน่อยค่ะ]  ได้แก่ คุณ...
    fany
    พริกน้ำส้ม
    khewbaa
    เด็กอยากสวย
    shitamaza
    หลานยาย
    luckrisi
    BaBiE_CeLeRy
    ลิงดำ

------------------------------------------------------------------------------------------
    ส่วนรายละเอียดการโอนนคะ  
    เปลี่ยนกฎใหม่คือ  "อยากได้โอนเลย   โอนแล้วแจ้งเลย"  
    แล้วทีมงานจะตอบกลับทางเมล์  และอัพเดทรายชื่อคนที่โอน+แจ้งแล้วที่ทู้ด้วยนะคะ

รายละเอียดการโอนเงินคะ

---------------------------------------

ชื่อบัญชีที่ใช้ในการโอน
    ธนาคารกสิกร สาขาสะพานใหม่ดอนเมือง
    เลขที่บัญชี 022-2-75774-8
    ชื่อบัญชี น.ส.สุชารัตน์ ฐานสิทธิโรจน์    >>> (บัญชีเดิม)

---------------------------------------

โดยวิธีการโอน
    นำจำนวนที่อยากได้คูณกับราคาของสัญลักษณ์ คือชิ้นละ 69 บาทนะคะ  >>เท่าเดิม

เมื่อโอนเสร็จแล้ว ให้ส่งเมลล์มาที่ tag_woman@hotmail.com

***ใช้ชื่อหัวข้อเป็น login กับจำนวนเลยนะคะ เพราะเวลาเช็คอีกรอบจะได้สะดวกนะคะ***

แจ้งชื่อlogin :.................
    วัน/เวลาและจำนวนเงินที่โอน :............
    ชื่อ ที่อยู่ที่จะจัดส่งของ :.............   >> ไม่ตั้งขึ้นบรระทัดใหม่นะคะ  ตัวอย่าง  นางสาวสวยใส  ใจผู้ดี  สวรรค์ชั้น 7  ดาวดึงส์ 777777

**พร้อมกับสแกนหรือถ่ายรูปสลิปมาด้วยนะคะ** >>> ห้ามทำหลักฐานหายนะคะ  เพื่อการตรวจสอบภายหลัง

***มีเพื่อนคนไหนที่โอนผ่านเนต k bank แล้วอย่าลืมเมล์มาบอกรายละเอียดด้วยนะคะ เพราะเดี๋ยวจะเช็คลำบากจ้า***

ส่วนใครที่สแกนไม่ได้จริงนะคะ  ก็ให้บอกรายละเอียดแทนได้ เช่น ฝากธนาคาร สาขาอะไร  เวลาประมาณ
    เพราะเช็กรายละเอียดกับธนาคารได้  >> แต่ถ้าส่งสลิปได้ก็ดีค่ะ ^ ^

**ปิดรับการโอนและแจ้งในวันอาทิตย์ที่ 5 กรกฎาคมเวลาเที่ยงคืนตรงเป๊ะนะคะ**

เผื่อว่าเงินเดือนออกแล้วจะได้โอนได้เน๊อะ  

ถ้าโอนแล้วแต่ไม่เมล์มาภายวันอาทิตย์ที่ 5 กรกฎาคมเวลาเที่ยงคืนตรงเป๊ะขอตัดสิทธิ์นะคะ
    .....เพราะจะสั่งผลิตวันจันทร์  เป็นอันว่าทราบโดยทั่วกันนะคะ  [ขอโหดหน่อย]

สุดท้ายนี้ ทีมงานทุกคน สู้โว้ยยยยยยย \\(^o^)//

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%
    ด่วน!!!

ใครที่หลังไมค์ไปหาเราแล้วไม่ได้คำตอบ  ขอให้ส่งมาใหม่นะคะ  เพราะเราFW ไปให้ทีมงานช่วยตอบ  
    ปรากฎว่า  ไม่มีชื่อคนที่ส่งมาถามเราอ่ะ  แล้วเราก็ลบไปแล้วด้วย
    --  มาสดุดีความโง่ของเราหน่อย

หรือ หลังไมค์ไปหาคุณ
    1.พริกน้ำส้ม
    2.khewbaa
    3.เด็กอยากสวย
    4.luckrisi
    5.BaBiE_CeLeRy
    6.ลิงดำ

ได้หมดเลยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

---------------------------------------------------------------------------------------------------

แก้ไขเมื่อ 17 มิ.ย. 52 01:12:36

แก้ไขเมื่อ 17 มิ.ย. 52 01:12:02

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 52 00:54:16

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 52 00:33:21

จากคุณ : Survivor 202 - [ 16 มิ.ย. 52 00:03:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com