Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ REVIEW สีผมจาก 3 แบรนด์ค้าบบบ ( อิโกร่า แคร์กลอส เรฟล่อน เฟรชไลท์ ) +++

ภาพแรกนี้เป็นสีผมที่ถูกกัดสีจนเป็นสีทองคับ

ผมทำสีบลอนด์กลางประกายเขียวหม่น ( เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปไว้ )

ไปทำที่ร้านคับ ช่างใช้ ลอรีอัล สีสวยถูกใจมาก แต่ตอนจ่ายเงินนี่ซิ 500

ไม่ค่อยถูกใจเล้ยยย 555+ ก็สระผมทุกวันผ่านมา 2 เดือนกว่าจึงเป็นอย่าง

ที่เห็นในรูปนั่นแหละ

หลังจากนั้นจึงนึกขึ้นได้ว่าสุ้ไปซื้อสีแบบกล่องแล้วมาให้เพื่อนย้อมให้น่าจะ

โอกว่า อย่างน้อยแต่ละครั้งที่ทำก็ไม่เกิน 300 เฉพาะค่าสี ส่วนค่าช่างไม่ต้อง

เสีย 555+

จากคุณ : น้องกะตั้ว มั่วแหลกลาน - [ 16 มิ.ย. 52 18:08:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com