Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอโทษนะคะ ที่ตั้งกระทู้น่าัแหวะขนาดนี้

คือ

มีเพื่อนผู้ชายอะค่ะ เค้าบอกว่าเค้าเพิ่งเลิกกับแฟนเค้ามา
    แล้วแฟนเค้าเนี่ย เป็นผู้หญิงอายุ 36 ปีแล้ว

สาเหตุที่เลิกกัน มันทำให้เราต้อร้อง อี๋  เลยอะค่ะ

ทุกครั้งหลังเสร็จกิจ she จะนำภาชนะมารอง "อสุจิ" มาเพื่อทาหน้า

อ่านไม่ผิดหรอกค่ะ "อสุจิ" ของแฟนมาทาหน้า แล้วก็พอกแล้วนอนเลย

นี่เป็นเรื่องที่เพื่อนของเรารับไม่ได้จริงๆ แต่ด้วยความที่แฟนเค้าอยากหน้าเด็ก

แล้วก็ไม่รู้ว่าไปได้สูตรนี้มาจากไหน ก็เลยทำอย่างนั้นทุกครั้งหลังจากมีกิจกรรม

เอ่อ สาวๆ หนุ่มๆ ห้องแป้ง มีความเห็นกับสูตรนี้ยังไงบ้างคะ

สำหรับเรา เราแต่งงานแล้ว แล้วก็ยืนยันแน่นอนว่า "อี๋ ไม่เอาด้วยหรอกค่ะ"

เพิ่มเติมตรงแก้ไขค่ะ

เราเห็นหน้าแฟนของเพื่อนแล้ว ก็งั้นๆ นะคะ
    เพราะเป็นลูกคนจีนก็ขาวธรรมดา แต่ว่าอ้วนค่ะ ต่อมน้ำมันก็เลยเยอะ
    สรุป ก็งั้น ๆ ค่ะจากสายตา มองว่าไม่ได้ช่วยอะไร

( เลิกกันแล้วจะเอาที่ไหนมาทาต่อเนี่ยแม่คุ๊ณ )

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 52 18:07:53

จากคุณ : hypnosis - [ 18 มิ.ย. 52 17:37:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com