Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

!~ ใครว่ากินกลูตาไธโอนไม่ขาวขึ้น ขอเถียงเลย ลองแล้วแบบว่า .. หึ๋ย!! ~!

ก็เริ่มทานประมาณเดือนนึงแล้วนะครับ คือผมไปซื้อที่วังหลังน่ะยี่ห้อ โปรฟิ .... กล่องสีส้ม ที่กล่องมีจำนวนกลูตาประมาณ 500 mg ครับ ผมทานประมาณเดือนนึงแล้ว ปรากฎว่า อย่างขาวเลย .. คืองี้ปกติผมจะเล่นฟิตเนสแล้วผมก็ชอบใส่เสื้อแขนกุดนะ เผอิญว่าช่วงหลังแอบส่องกระจกตอนเล่นผมก็ว่า เฮ้ย ผิวอย่างขาวเลยอ่ะ อย่างเนียน ทั้งๆที่ไฟอะไรก็ปกตินะ

ผมก็มาคิดว่า เออว่ะ มันก็เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ผิวดุดีนะ แต่จะลองเลิกกินดูว่าผิวมันจะกลับไปเหมือนเดิมหรือเปล่า ระหว่างนั้นผมไม่ได้เปลี่ยนครีมบำรุผิวเลยก็ใช้ปกติ .. จริงๆผมก็ไม่อยากขาวขึ้นหรอกแต่พอเห็นเพื่อนผู้หญิงเค้ากินกันแล้วแบบว่า สวยมีสกุลมากๆ ก็อยากลอง

ไม่ได้มาโฆษณาแฝงนะครับ แค่อยากเล่าประสบการณ์เฉยๆผ่านมาเดือนนึงแล้ว หมดกล่องพอดี เดี๋ยวลองเลิกใช้แล้วมาเล่าให้ฟังครับ .. ปกติไม่ค่อยโดนแดดอยู่แล้ว จะทำงานในตึก จะโดนเฉพาะแดดตอนเช้า ...

จากคุณ : Eddieshop - [ 19 มิ.ย. 52 08:58:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com