Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพราะทุกคนไม่ได้รู้ในทุกสิ่ง เชิญชาวห้องแป้งมาแชร์เคล็ดลับของคุณให้เพื่อนๆ ได้รู้กันค่ะ

เห็นหลายๆ คน ไม่ใช่หลายคนหรอก เราแหละ อยากรู้ อยากทราบว่า เอ... คุณมีวิธีดูแลตัวเอง ดูแลความสวย ความงามของคุณกันยังไง

อย่าคิดว่า เอ๊ะ... อันนี้เราก็รู้จากห้องแป้งนะ คนอื่นเขาก็คงรู้ๆ กันแล้วแหละ

ไม่แน่ค่ะ เพราะบางคนเพิ่งเข้ามา หรือเพิ่งมาเก็บเคล็ดลับ อาจจะไม่ทราบก็ได้ ก็เพราะคำเดียวค่ะ

“ทุกคนไม่ได้รู้ในทุกสิ่ง”

มาเถอะค่ะ แชร์เคล็ดลับ หรือไม่ลับของคุณให้คนอื่นรู้กันดีกว่า

แล้วก็ไม่จำกัดว่าต้องเป็นความสวยอย่างเดียวนะคะ

จะเป็นการดูแลจิตใจ การคิดให้บวก (ผู้หญิงคิดบวกยิ่งสวยขึ้นใช่ไหมละคะ)

การแต่งหน้า หรืออาจจะเป็นการดูแลกระเป๋า อะไรก็ได้ค่ะ

ขอให้เกี่ยวกับห้องแป้งก็พอแล้ว

จากคุณ : ~บุลภรณ์~ - [ 20 มิ.ย. 52 21:30:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com