CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ช่วยกันโหวตด้วยครับ ระหว่าง schwarzkopf กับ l'oreal ใครเจ๋งกว่ากัน

schwarzkopf (9 คน)
      l'oreal (16 คน)
      เสมอกัน (2 คน)

33.33%
      schwarzkopf (9 คน)
     59.26%
      l'oreal (16 คน)
     7.41%
      เสมอกัน (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

เห็นเป็นแบรนด์คู่แข่งขนานแท้ในวงการแฟชั่นเกี่ยวกับเส้นผม

ไม่ว่าจะเป็น แฮร์แคร์ แฮร์คัลเลอร์ และ ผลิตภัณฑ์จัดแต่งทรงผม

ต่างฝ่ายต่างก็ตีตลาดกันมานาน ส่งสินค้าออกมามากมาย

ผมเป็นหนึ่งในผู้บริโภคที่ผ่านการใช้ผลิตภัณฑ์ทั้ง 2 แบรนด์ มาแล้ว

ต้องบอกว่าประทับใจแตกต่างกันไป ของที่ใช้เพื่อจุดประสงค์เดียวกัน

อีกแบรนด์ดี อีกแบรนด์ธรรมดา สลับกันไปมา

เลยอยากทราบว่าชาวโต๊ะแป้ง เทใจให้แบรนด์ไหนมากกว่ากันคับ

คนที่ไม่เคยใช้ก็โหวตได้นะ แบบคิดว่าภาพลักษณ์แบรนด์ไหนดีกว่ากัน

ปล. ส่วนตัวให้เสมอกันคับ ^^

จากคุณ : น้องกะตั้ว มั่วแหลกลาน - [ 20 มิ.ย. 52 21:35:56 ]