Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

--------ใครเคยปลูกผมแก้หัวเถิกบ้างคะ ช่วยน้องใหม่หน่อยค่ะ---------

เราเป็นคนที่หัวเถิกมากๆ ตั้งแต่กำเนิดน่ะค่ะ รุ้สึกมีปมด้อย
    ไว้หน้าม้ามาตลอดชีวิด เศร้าจายยยย T_T
    เราหน้าเล็กด้วยอะ ไว้หน้าม้าก็เหลือหน้านิดเดียว
    พอปัดข้างก็จะเห็นหน้าผาก ที่กว้างมากๆ
    อยากปลูกผมค่ะ มีเพื่อนๆคนใหนเคยทำมาบ้างคะ
    รบกวนช่วยบอกสถานที่และราคาให้หน่อยได้มั้ยคะ
    เราเห็นในกรุงเทพต่ำสุดก็กร๊าฟละ 50 บาทอะค่ะ
    ใกล้ๆ ซ.ภาวนา แต่อย่างต่ำต้อง 1000 กร๊าฟขึ้นไป
    ไม่รู้ว่าดีหรือเปล่า เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ปล. ถ้าปลูกลงบนหน้าผากที่ไม่เคยมีผมขึ้นมาก่อนจะปลูกได้มั้ยคะ
    รบกวนช่วยคนหัวเถิกด้วยนะคะ

จากคุณ : +แม่โอ๊ยโหยว+ - [ 21 มิ.ย. 52 15:37:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com