Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หน้าใสด้วยน้ำชีวภาพมะเฟือง..อภินันทนาการจากคุณ "แม่ดุกน้อย"

ขออนุญาตเรียกพี่สาวนะคะ

เนื่องจากพี่สาวใจดี "คุณแม่ดุกน้อย" ส่งน้ำชีวภาพมะเฟืองมาให้ใช้ ผลปรากฏว่า หน้าใสขึ้นมาเลย รอยสิวจางลงไปเยอะมากๆ

วิธีใช้คือ ทาทิ้งไว้ 1 ช.ม. แล้วไปล้างออก กลิ่นเหม็นไปหน่อย แต่ผลที่ได้ปลื้มเลยอ่ะ รอยจุดดำๆจางลง(รอยที่จารึกมานาน) แล้วรอยใหม่ๆหายไปเลยค่ะ
    ดีจริงๆนะ...
    หน้ากระจ่างๆขึ้นด้วยนะ..ขอบอก..โชคดีจังที่ไม่แพ้
    ใช้ประมาณ 1 อาทิตย์ ก็เห็นผลแล้วค่ะ แช่เย็นไว้ก่อนใช้ สดชื่นดีค่ะ

ขอบคุณ พี่สาว"แม่ดุกน้อย" อีกทีนะคะ..

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 01:11:36

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 00:57:17

จากคุณ : บ้าน..P ดีดี - [ 22 มิ.ย. 52 00:56:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com