Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

การทำตาสองชั้น

ผมเป็นคนตาชั้นเดียว และหางตาตกด้วย เพื่อน ๆ มักชอบล้อว่าผมชอบหลับตาคุยอยู่เรื่อย หรือไม่ก็แซวว่าลืมตาหรือยัง   ผมก็เลยอยากจะถามเกียวกับการทำตาสองชั้น ว่าทำที่ไหนดีที่ดูเป็นธรรมดา ราคาประมาณเท่าไหร่ และเวลาทำต้องพักฟื้นกี่วัน เค้าบอกว่าตาจะบวมใช่เปล่าครับตอนทำตาสองชั้น ใหม่ ๆ  เพราะว่าที่ทำงานผมลาไม่ค่อยได้นะครับ มีคนเค้าแนะว่าที่ union mall ดีนะครับ ใครที่เคยทำมาบอกเล่ากันหน่อยนะครับว่าเจ็บเปล่าครับ ไงช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง สาธุขอให้หล่อให้สวยทุกคนครับ

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 23:06:30

จากคุณ : HingaChi - [ 22 มิ.ย. 52 23:05:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com