Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

พี่ท่านค่ะ และแฟน MMU ทั้งหลาย โปรดชี้แนะ หลังไมล์มาให้น้องนิดหนึ่งค่ะ

ออกตัวว่า ไม่ใช้หน้าม้าแน่นอน เพราะเคยโดนยึดอมยิ้มไปเมื่อปี่ที่แล้ว กว่าจะสมัครใหม่ก้อยากเย็นแสนเข็ญ เพราะฉะนั่นเดี่ยนคงไม่ปัญญาอ่อนทำให้เข้าใจผิดอีกแน่นอนค่ะ มาเข้าเรื่องกันเลยค่ะพี่ท่าน

คือว่าจะหาmakeup  MMU  มาปะหน้าในระหว่างตะเวน SUMMER ณ เบลเยี่ยมสักนิดส์  แล้วลื้อค้นจนเจอกับ Toplist  MMU ที่น่าสนใจแต่หาทางจะซื้อไม่ได้เพราะหาไม่เจอเพราะแต่ละคนเอ่ยชื่อเล่นแม่ค้ากัน สนิทสนม แต่เดี่ยนไม่รู้จักอ่ะค่ะ  
    น้องขอถามเป็นข้อๆเลยนะค่ะ  

1 .อยากได้แป้งฝุ่นที่ได้อารมณ์ เฉกเช่น แป้งฝุ่นเทพ สีนี้ของ GIVENCHY  นะค่ะ มีไอเดียมั่ยค่ะ ว่าต้องไปติดต่อเจ้าไหนดีค่ะ

2  แล้ว อยากได้ บรัชออน สี supernatural และ naked splash  ของร้าน 2nd Skin  นั่น ติดต่อยังไงค่ะ หลังไมล์มาทีนะค่ะ

3 แป้งฝุ่นวิ้ง ๆ Cashmier Radaince ร้าน Faci...   นี่คือร้านอะรัยค่ะ เดี่ยน งง ?

4   สี  bloody ร้านพี่เพย เลือดฝาด ธรรมชาติมากๆ ติดทนด้วยค่ะ

5   สี coral splash ร้านพี่ไก่  ส่งให้น้องทีค่ะ

ร้าน   JLK  ,  ร้านพี่ ไก่  , พี่นุช  และ รองพื้น Forever Fresh ร้านพี่เพย

แฟนๆร้านไหน  หลังไมล์มาบอกเดี่ยนที่ค่ะ ใกล้จะบินอยู่แล้ว รีบสวยแบบด่วนๆๆ  ขอบคุณมากนะค่ะ แล้วสุดท้ายนี้ ถ้ามีใครจะมาถามว่าไม่ smart seach  หรือ  googel  เดี่ยนอยากบอกว่าเดี่ยนหามาหมดแล้วค่ะ แต่ไม่ชัวร์ เท่านั่นเอง   < ไม่ต้องหลังไมล์มาหาว่าเดี่ยนเป็นม้า อรณภานะค่ะ  เดี่ยนปฎิเสธ แล้วถ้าจะมายึดอมยิ้มอีกรอบ โทรมาบอกเดี่ยนก่อนนะค่ะ เพราะกระทู้นี้ เดี่ยนคิดว่าเสี่ยงสุดๆแล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 52 23:14:01

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 52 23:11:53

จากคุณ : IDOYOU - [ 24 มิ.ย. 52 23:10:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com