Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

...มารวม แป้งพัฟ แป้งต่างๆ ในดวงใจกานเถอะค่ะ...

เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรกเลยคร่า แต่ก็เป็นสาวกโต๊ะเครื่องแป้งมานานนนนนนน มากกกกกกกกกก แระค่ะ ติดตามอ่านมาตลอด พยายามเซิสข้อมูลหาแล้ว

ข้อมูลมันเยอะซะจนเลือกไม่ถูกอ่ะค่ะ
    รบกวน สาวๆมาช่วยแนะนำแป้ง ในดวงใจของทุกๆคน เผื่อพอที่จะเป็นทางเลือกให้ตัวเองได้บ้างอะค่ะ  ^^

เราเป็นคนหน้ามันขั้นเทพค่ะ สิวเป็นเล็กๆน้อย พอเป็นพิธีตามช่วงรอบเดือน

อยากได้แป้งที่ช่วยคุมมันดีๆ เนียน เด้ง  เน้นคุมมันนะค่ะ ช่วยแนะนำตัวเทพๆ ให้หนูหน่อยยยย  

เบสคิส สำหรับเราแล้ว ช่วยได้ นิสเดียว T^T

ขอแอบแนะนำเพื่อนๆที่เป็นสิว >>>เบนแซค<<< ตัวนี้ตัวเดียว
    สิวหายเรียบเลยอะค่ะ เราหายสิวถาวรเพราะเบนแซค ซึ่งก็ได้มาจากโต๊ะนี้แหละคร่า

ขอแบบตบแล้วคุมมัน หน้าเด้ง เลยน๊า ฮ่าๆๆๆ
    หรือถ้าใครใจดีเพิ่มมาอีกนิสส ก็แนะนำ ผลิตภัณฑ์ที่ช่วยคุมมันก็ได้นะค่ะ

^________^  ขอบคุณทุกความคิดเห็นคร่า

จากคุณ : สองเท้าก้าวเดิน - [ 26 มิ.ย. 52 01:13:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com