CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ขอเสียงผู้ชายหน่อยค่ะ ถ้าเจอผู้หญิง กลิ่น ต่อไปนี้แรง กลิ่นแบบไหนที่คุณรู้สีก รับไม่ได้ ไม่อยากเข้าใกล้เลยคะ

ผู้หญิงที่ กลิ่นปากแรง (29 คน)
      ผู้หญิง กลิ่นเต่า/กลิ่นตัวแรง (65 คน)
      ผู้หญิงที่ กลิ่นเท้าแรง (6 คน)

29.00%
      ผู้หญิงที่ กลิ่นปากแรง (29 คน)
     65.00%
      ผู้หญิง กลิ่นเต่า/กลิ่นตัวแรง (65 คน)
     6.00%
      ผู้หญิงที่ กลิ่นเท้าแรง (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 100 คน

แค่อยากรู้น่ะค่ะ ว่า ผู้ชายเค้ารู้สึกยังไงกัน ต่อกลิ่นพวกนี้ของผู้หญิงอะค่ะ

หรือ ผู้หญิง ก็โหวต กลิ่นที่รับไม่ได้ของผู้ชายก็ได้นะคะ

ขอเหตุผลด้วยก็ได้น๊า
    ^^

ปล.. จะหมดเดินแล้ว แจก กิฟ ให้หมดเลย อิอิ

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 52 11:29:35

จากคุณ : โอวันติลเย็น - [ 28 มิ.ย. 52 18:02:53 ]