Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพื่อนๆห้องแป้ง... รู้จัก น้ำหอม Abercrombie & Fitch กลิ่น Fierce บ้างรึเปล่าจ้า

คือว่าเพื่อนเรากำลังจะกลับจากอเมริกา แล้วบอกว่าจะซื้อ น้ำหอม Abercrombie & Fitch กลิ่น Fierce มาฝากนะจ้า แต่เราไม่เคยดมมาก่อนเลย และยี่ห้อนี้คิดว่าไม่มีในไทยนะจ้า เลยไม่รู้ว่าจะไปทดลองกลิ่นยังไงดี

เห็นเพื่อนเราว่ากลิ่นคล้ายๆกับ CC-OO นะจ้า
    เลยอยากถามเพื่อนๆว่า มีใครเคยใช้บ้าง กลิ่นออกแนวไหน คล้ายกับ CC-OO รึป่าว
    ถ้าไม่คล้าย กลิ่นตัวนี้มันคล้ายกับน้ำหอมตัวไหน เผื่อจะได้ไปลองดม ถ้าไม่ชอบจะได้บอกเพื่อนเราว่า ขอเปลี่ยนกลิ่นนะจ้า

อันนี้เราอยากรู้เพิ่มว่า ราคา น้ำหอม Abercrombie & Fitch กลิ่น Fierce ขนาด 50 ml. ประมาณเท่าไหร่จ้า
    (ถ้าแพงไปจะได้บอกเพื่อนว่า ขอ 2 ... เอ้ย ไม่ใช่ๆ ... ไม่เอาดีกว่า ... เป็นคนดีเกินไปไหมเนี่ยเรา 555)

ขอบคุณล่วงหน้านะจ้า    \(^_^)/

จากคุณ : Oh...Girl - [ 30 มิ.ย. 52 16:58:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com