Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาล่ารายชื่อ BA ในดวงใจ ให้กำลังพวกเธอกันดีกว่าค่ะ

วันนี้แอบเห็นกระทู้เกี่ยวกับ BA หลายเจ้าเลยค่ะ เลยอยากให้เรามาพูดถึงเธอ ผู้เป็น Beauty Adviser
    คนแรกนะคะ

ของบัวชอบ เจ๊หนู BA ยี่ห้อ Sisley ที่เซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ

ชอบเพราะ เธอใจดี แบรนด์อื่นเรียกเธอว่า "นาง (นางจริง ๆ ค่ะ) งามมิตรภาพ lol" เธอต้องพูดเสมอค่ะ "คุณบัวค่ะ สวัสดีค่ะ เชิญค่ะเชิญ ไม่ซื้อไม่ว่าแต่อยากให้นั่งพักผ่อนนิดนึงค่ะ มาค่ะ เดี๋ยวพี่หนูฉีดน้ำแร่เพิ่มพลังผิวให้นะค๊าาาา.......) แล้วเธอก็ไม่ยุให้ซื้อจริง ๆ ค่ะ จริงใจดี บัวชอบค่ะ

แต่ 3 ใน 5 ครั้ง เสียตังค์ค่ะ

ดิฉันฝากถึง BA คนอื่น ๆ ด้วยนะคะ

อย่าขอให้ดูเจ๊หนูเป็นอย่างค่ะ ลูกค้าหลายคนติดเธอมาก เพราะนิสัยจริงใจของเธอ ไม่กดดันให้ซื้อ อยากให้ลอง ถามได้เต็มใจให้คะแนะนำ อะไรดี อะไรเหมาะเธอแนะให้ลองก่อน ถ้าชอบแล้วค่อยซื้อ

เต็มใจบริการ วันไหนไม่ซื้อก็ยินดีคุย ยินดีแนะนำเสมอ

50% บนโต๊ะแป้งดิฉันจึงเป็นผลงานของเธอผู้นี้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 52 00:34:44

จากคุณ : บัวหลวง_ - [ 1 ก.ค. 52 00:34:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com