Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(เกือบนอกเรื่องค่ะ) How to แต่งหน้า ของ Ricebunny คุณครูคนสวยของเรา

Ricebunny หรือ Michelle Phan

คุณครูคนสวยของเรา ^ ^ ชอบเธอคนนี้ม๊ากกมากกกก
    ต้องถือว่าเป็นคุณครูออนไลน์ที่สำคัญมากๆๆๆของเราเลยทีเดียว
    และเชื่อว่าเพื่อนๆหลายๆคนในนี้ก็คงชอบกัน

ตาม link ไปชมนะคะ พักหลังๆมานี้ เธอมีรีวิวแปลกๆมากมายอีกด้วยล่ะ

แต่ที่จะขอนอกเรื่องนิดนึงก็คือ
    เพื่อนๆช่วยดู + ฟัง link นี้ทีค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=W245_LgsJpc&feature=channel

ว่าเพลงประกอบ 2 เพลงนี้ คือเพลงอะไร ของใคร
    ใครพอจะทราบบ้าง ขอรบกวนด้วยนะคะ
    หรือต้องไปถามที่ไหน แนะนำด้วยจ้า.....

เสียง เพลง ดนตรี แนวยืดๆ หวานๆ หลอนๆ เศร้าๆ
    (แบบยังไม่ดูเนื้อหานะคะ เราโง่ Engอะ)

ชอบอะ ชอบมากๆๆๆ ทำนองติดหัวเลยค่ะ
    หรือเพลงแนวนี้เค้าเรียกว่า แนวอะไรอะคะ.....
    อยากหามาฟังบ้างงง

รบกวนช่วยทีนะคะ ใครพอจะทราบบ้างงงง ช่วยด้วยจ้า

จากคุณ : lionbozo - [ 1 ก.ค. 52 01:11:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com