Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>>>>> สอบถาม ..." เทคนิคการแต่งหน้าอย่างไรที่ทำให้สีของ Blush on ติดทนนาน" <<<<<

เราเพิ่งหัดแต่งหน้าค่ะ เรามีปัญหาเรื่องสีของ Blush on ค่ะ ซึ่งไม่ติดทน ... ทาเช้าบ่ายหายไปเลยค่ะ

เราได้ลองใช้ Blush on ชนิดครีมสีอ่อนลงก่อน แล้วค่อยลง Blush on ชนิดแป้งตามก้อแล้ว ก้อยังไม่ work ค่ะ

การที่สีของ Blush on ไม่ติดทนนี้ ทำให้เราต้องเข้าห้องน้ำเพิ่อไปเติมสี วันละหลายรอบค่ะ

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ มีเทคนิคเทคนิคการแต่งหน้าอย่างไร ที่ทำให้ Blush on ติดทนนาน" มาแชร์ให้ฟังบ้างไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Marissa2 - [ 4 ก.ค. 52 15:03:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com