Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

----------หนังหน้าแบบนี้...ควรใช้ครีมบำรุงตัวไหนยังไงดีคะ.....[มีรูปค่ะ]---------------

สวัสดีทุกคนค่ะ...วันนี้คาดว่าน่าจะมาฆ่าตัวเองตาย...แต่ไม่ถึงกับตายคงบาดเจ็บสาหัสเนื่องจากว่านำรูปหนังหน้าของตัวเองมาโชว์นิดๆหน่อย (ไม่ขอเปิดหน้าตาที่แท้จริงล่ะกันนะคะ...แหะๆๆ  แบบว่าเขิลล์อ่ะ..)

เนื่องจากว่าตอนนี้มีปัญหากับหนังหน้าตัวเอง ตอนนี้เข้าช่วงเบญจเพศพอดี  ซึ่งปัญหาหลักๆก็จะมีดังนี้ค่ะ

1. ผิวเรียกว่าไม่คล้ำมากแต่ดูแล้วก็ถือว่าคล้ำเหมือนกัน

2. ผิวมันมากๆๆๆ พอหน้ามันปุ๊บจะดูหน้าดำกว่าเก่าเลยทันที  ตอนนี้เลยอยากลองใช้เบสคิสดู..เพื่อนๆคิดว่าใช้เบสคิสสีไหนดีคะ 01 หรือ 02 ??

3. เป็นคนรูขุมขนกว้างค่ะ...ทั้งบริเวณแก้มและจมูก..เพื่อนๆสังเกตได้เลย...ทำยังไงให้รูขุมขนเล็กลงดีคะ

4. สุดท้ายคือ...ขอบตาดำสุดๆ  ใช้คอนซีลเลอร์ก็ไม่อยู่  ตอนนี้ใช้ของ ARTY แต่คิดว่าอยากจะเปลี่ยน...เพื่อนๆมีแบรนด์ไหนแนะนำไหม๊คะ

รบกวนด้วยนะคะ..สำหรับคำแนะนำจากเพื่อนๆโต๊ะเครื่องแป้งทุกคน...ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล.รูปทุกรูปเป็นรูปที่แต่งหน้าแบบอ่อนมากๆแล้วนะคะ  ไม่สามารถนำหนังหน้าที่แท้จริงออกมาเปิดเผยได้..เหอๆๆ

ไม่ใช่หรอกค่ะ...พอดีไม่มีเวลาถ่ายรูปตอนไม่แต่งหน้าสักที....เพราะกลับบ้านก็ดึก..หลับเป็นตาย..ตื่นมาก็ต้องรีบไปทำงาน

เลยได้รูปแค่นี้แหละค่ะ

จากคุณ : น้องหมีสีส้ม - [ 5 ก.ค. 52 16:06:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com