Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ไปถอยมาแล้ว แป้งน้ำที่งานประมง+เลเซอร์ขี้แมลงวัน+ฉีดโบท็อกลดกราม

1.เนื่องจากเมื่อเช้าได้เปิดอ่านเจอกระทู้นึง ว่ามีแป้งน้ำมาขายที่งานประมง
    เลยรีบอาบน้ำแต่งตัวไปถอยมาเลยคะ เพราะอยากลองมานานแล้วแต่ขี้เกียจไป วันนี้เลยไปถอยมา 7 ขวดเลยคะ ขวดละ 25 บาท ว่าจะทาที่หลังคะ ถ้าใช้แล้วผลออกมาเป็นยังไงจะมารีวิวให้ดูนะคะ
    2.เมื่อวันที่25ที่ผ่านมาไปผ่าไฝใต้ปากออกคะ ตอนนี้ตัดไหมแล้วรอให้สีผิวเสมอกันอยู่คะ ค่าเสียหาย550 บาท
    3.วันที่30ไปเลเซอร์ขี้แมลงวันพร้อมกับฉีดโบท็อกลดกรามมาคะ เลเซอร์แบบเหมาคะ ลองๆนับดูก็ 10 จุดได้ แหมมันเยอะจริงๆคะ ทั้งหมด 1200 ไม่รวมค่ายา ตอนนี้ยังแดงอยู่ 4 จุดได้ หมอบอกอย่าเพิ่งล้างหน้าโดนน้ำซัก 3 วัน นี่เราตั้งใจว่าจะไม่โดนซัก 7 วันเลยคะ ใช้น้ำเกลือที่ได้มาเช็คเอา อดทนเพื่อไม่ให้แผลถูกกระทบกระเทือน แล้วจะได้หายเร็วๆไม่มีแผลเป็นแน่นอน
    อิอิ คิดเอาคะ
       ส่วนโบท็อกลดกราม ฉีดมาก็เจ็บดีคะ เจ็บตอนโดนเข็ม กับตอนยาเข้าไป มันเหมือนมีใครมากดกรามเราอ่ะคะ หมอบอกว่าวันรุ่งขึ้นอาจรู้สึกว่าเคี้ยวได้ไม่ดีเท่าเดิม หรือไม่ก็ไม่เป็นอะไรเลย ส่วนตัวเราไม่มีไรเกิดขึ้นเลย กรามก็ไม่เห็นลดด้วย 555 แต่เขาบอกว่าให้รอดูผล 1 เดือนคะ เลยแอบหวังเล็กๆว่าหน้าจะเรียวคะ ลืมเล่าคะว่าตอนไปเจอเพื่อนร่วมอุดมการณ์มากมาย เลยถามเขาว่าไปอ่านมาจากไหน ตัวเขาอ่านมาจากมีดหมอ ส่วนเราพันทิปคะ

ถ้าผลออกมาเป็นยังไงจะมารีวิวให้ดูนะคะ
    ผู้อ่านท่านใดชื่นชอบกระทู้นี้ ขอกิ๊ฟมั้งดิคะ คือแบบว่าเพิ่งมาเป็นสมาชิกไม่นาน เลยอยากรู้ว่าได้กิ๊ฟแล้วมันเป็นยังไง บอกมาก็ได้นะคะ
    ขอบคุณทุกท่านคะ

จากคุณ : ยัยตัวร้ายตากลม - [ 6 ก.ค. 52 20:57:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com