Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[[Review]]]รักษาสิวด้วยตัวเองจากหน้าสิวโหดร้ายจนหน้าใส (หรือเปล่า) เข้ามาดูเองก็แล้วกันนะคะ อยากบอกต่อ > < vote  

เป็นสาวกโต๊ะเครือ่งแป้งมาได้สักระยะแล้วค่ะ
    แต่ไม่เคย รีวิว อะไรแบบนี้มาก่อนเลย (เค้าเรียกว่ารีวิวหรือเปล่าคะไม่แน่ใจ แฮะๆๆ) T^T  

เข้ามาอ่าน เห้นกระทู้เกี่ยวกับสิวเยอะแยะมากมาย
    สิว ก็เป็นปัญหากวนใจ หลายๆคนได้ทุกเพศ ทุกวัยเลย
    เราก็เคยเป็นหนึ่งในนั้น ที่มีปัญหาสิวบุกค่ะ เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ
    เวลาล้างหน้า เคยมีความรุ้สึกว่าทำไม ผิวหน้าของเราถึงไม่มีบริเวณพื้นที่ว่างๆ ที่เป็นผิวดีๆบ้างเลย นะ .... มีแต่ สิวๆๆ ล้างไปตรงไหนก็เต็มไปด้วยสิว

แต่ตอนนี้ก็ดีขึ้นมากเลยค่ะ
    ก็เลยอยากมาบอกกล่าวกันในนี้ เผื่อจะเป็นแนวทาง
    ในการทำให้หน้าเพื่อนๆใสๆๆ กันได้บ้าง (ตอนนี้เราก็ยังไม่ได้ใสอะไรมากนะคะ แค่ดีกว่าแต่ก่อนเยอะ)

แต่วิธีการของเรา จะเป็นการรักษาสิวด้วยตัวเองนะคะ
    ไมได้ไปหาหมอ

จากคุณ : KimYee
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 17:58:00

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com