Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Rimmel / Cover girls / NYC / Maybelline / Max Factor vote  

อยากได้ตัวเด็ดๆ ของคสอ ทีราคาถูกน่าใช้ที่เมกาค่ะ เพราะอยากลองคะ เท่าที่ทราบ

maybelline มาสคาร่าดีเด็ด maxfactor ด้วย

ส่วน cover girl เห็นว่าเป็น คอนซีลเลอร์ กับ บรัชออน

สาวๆ ที่อยู่เมกา เคยใช้ตัวไหนแล้วดีน่าใช้ ช่วยบอกหน่อยนะคะ จะฝากเพื่อนซื้อมาให้ค่ะ เพราะหลงใหลในราคาค่ะ

ลืมอีกยี่ห้อค่ะ NYX แต่เพื่อนเราไม่รู้ว่สามารถซื้อได้ที่ไหน เลยไม่ให้สั่งค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : พันธุรัต
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 52 11:31:09

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com