Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ราคาแ้ป้งม้าโยก vote  

ราคาแ้ป้งอัดแข็งที่ไม่ผสมรองพื้นราคาในช็อป เท่าไหร่ค่ะ และราคาในเวป ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ อยากได้ มีใครใช้อยุ่เปล่า ใช้ดีไหมค่ะ และระหว่าง  ม้าโยก  กับของ เท็ลมี เพื่อน ๆ ว่าส่วนมากเขาโหวตให้ตัวไหนใช้ดีกว่ากันคะ แป้งสำหรับคนผิวแห้งนะคะ ตอนนี้ใช้แป้งของ  arty อยู่ค่ะแต่ผสมรองพื้น ดับอย่างแรง  ไม่เกิดเลย ตกบ่ายหน้าเิริ่มมันนิดหน่อย แต่แป้งดันจับตัวเป็นก้อน น่าเกลียดมาก  วันนั้นหมดไป  4050  บาท แป้งราคา  1200  แพงซะเปล่า แต่ถ้าเพื่อนเคยใช้แ้ป้งแล้วใช้ดีก็แนะนำมาได้นะคะ  สำหรับผิวแห้งนะคะ

จากคุณ : คุณแม่ลูกหนึ่งอยากสวย
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 52 13:27:54

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com