Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ราคาอาหารเสริม dhcจำพวกลดน้ำหนักที่ญี่ปุ่น vote  

เพื่อนกำลังจะกลับมาเยี่ยมที่ไทยอ่ะค่ะ
    เราเลยกะจะฝากเค้าขนของมาให้ หุๆๆๆ ใช้แรงงานเพื่อน

ตอนนี้ที่เราสนใจมากคือพวกอาหารเสริมลดน้ำหนักของ dhc
    เลยอยากรู้ว่าที่นั่นราคาถูกกว่าที่ไทยมากมั้ยคะ
    เพราะเราเข้าไปดูตามเวบต่างๆที่ขายของหิ้ว มันก็ราคาไม่ต่างกันมาก แต่ก็ถือว่าแอบแพงอยู่ แถมหลายๆคนรีวิวบอกว่าไม่เห็นจะได้ผลอะไร
    เราอยากซื้อมาลองดูถ้ามันไม่แพงมากมาย

ตัวที่เราสนใจมากๆเลยคือ ไดเอทพาวเวอร์ เมริโรโตะ นิวสลิม ฟอสลีน

แล้วก็ฝากถามเรื่องแบรนด์ต่างๆของญี่ปุ่นด้วยค่ะ
    เราสนใจพวก
    rmk
    kate
    coffret d'or
    majolica
    shu
    lunasol

รบกวนขอแบบไลน์ราคาคร่าวๆด้วยนะคะ

ใครจะแนะนำอย่างอื่นเพิ่มอีกก็ไม่ว่ากันเน้อ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Luke E_feVer
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 52 13:34:38

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com