Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนสาวๆมาโหวตยี่ห้อเครื่องม้วนผมไฟฟ้าในดวงใจกันหน่อย vote  

VS SASSOON (4 คน)
      PANASONIC (6 คน)
      REMINGTON (0 คน)
      LE SASHA (6 คน)
      BABY LISS (3 คน)
      UNIX (0 คน)

21.05%
      VS SASSOON (4 คน)
     31.58%
      PANASONIC (6 คน)
     0.00%
      REMINGTON (0 คน)
     31.58%
      LE SASHA (6 คน)
     15.79%
      BABY LISS (3 คน)
     0.00%
      UNIX (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

จริงๆคือ เจ้าของกระทู้กำลังจะซื้อ ซึ่งเคยมีแล้วอันนึง ของ le sasha ขนาด 19mm. ความร้อน ลอนก็สวยดีแล้วก็คงสภาพนานเลยล่ะ (ถ้าไม่สระผมนะ)แต่อยากได้ขนาดใหญ่กว่านี้ สัก 26mm หรือไม่ก็ 32mm.

เคยไปเสาะหาแบบที่น้อง saray เค้ารีวิวไว้ ยี่ห้อ remington แบบเปลี่ยนหัวได้3หัว แต่เค้าบอกว่าจะเลิกผลิตแล้ว มีแต่ลูกค้าที่เคยฝากตามshopให้หาให้เท่านั้น แต่ก็น้อยแล้ว (T_T)

ตอนนี้เท่าที่ดูๆ เห็นของ Le Sasha กำลังจะออกใหม่ สีฟ้าๆ แต่ไม่แน่ใจเรื่องขนาด

ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนจะดีกว่ากัน เคยซื้อตามตลาดนัดมา แบบลอนใหญ่ๆอ่ะ แต่ตอนมันร้อนก็ร้อนดีนะ แต่พอเอามาม้วนผมแล้ว มันดันไม่ร้อนซะนี่ แล้วลอนที่ได้ก็ไม่อยู่เท่าไหร่ ผมเสียเปล่าๆ เลยอยากขอความเห็นกับเพื่อนๆอยากให้ช่วยกันโหวตหน่อย ถ้ามีรูป ชื่อรุ่น ราคา สถานที่ซื้อ ก็รบกวนด้วยนะคะ ........รูปทรงผม สภาพผมหลังจากใช้งานแล้ว จะดีมากๆเลย หรือจะหลังไมค์ก็ได้นะคะ รบกวนด้วยนะ

ก็เราอยากสวยมั่งอ่ะ....ฮ่าๆ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ค. 52 18:58:23

จากคุณ : Kim Hee Yoo
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 52 18:58:07

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com