Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแชร์ประสบการ์นิดหน่อยกับ Brazilian WaX :::>>> vote  

สวัสดีค่ะ..

วันนี้ไปทำ Brazilian Wax มาค่ะ เป็นร้านประจำอยู่ที่เซนทรัลปิ่นเกล้า
    (จะเล่าไม่ให้ติดเรทแล้วกันนะคะ ใครเคยทำมาบ้าง มาแชร์กันได้นะคะ)

ไปถึงที่ร้านก็ถามหาพี่แอ๊ว คนที่เคยทำให้ แต่ว่าพี่เค้าไม่อยู่
    พนักงานที่ร้านก็บอกว่าพี่อีกคน (พี่ญา) ก็มือโปร แวกซ์มาพันกว่าคนแล้ว (จะเชื่อดีมั๊ยเนี่ย)

ลุ้นๆๆๆๆ...พอพี่เค้ามาถึง ยิ่งกลัวใหญ่ (เราห่างหายจากการแวกซ์มาได้ครึ่งปีแล้วค่ะ กลัวๆๆๆ)

กลัวเพราะพี่เค้าหน้าโหดอ่ะค่ะ ตอนหลังถามเค้าได้การว่าเป็นคนสกลนคร
    มือซ้ายถือผ้าเช็ดตัว มือขวาถือหม้อแวกซ์

เดินตามพี่เค้าเข้าไปในห้อง ก็จัดแจงถอด ถอด ๆๆๆ เราก็อายยๆๆๆๆ
    พี่เค้าก็บอกว่าขึ้นเตียงเลยค่ะ จะเชือด !!!(แน่ะ ล้อเล่นแบบนี้อีก กลัวอ้าา)

จากคุณ : นางฟ้าคล้ายนางมาร
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 52 21:43:54

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com