Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบว่าเพื่อนๆชาย ใช้โฟมล้างหน้า ของอะไรกันบ้างครับ *-* vote  

ของผมก็เพิ่งจะใช้ครับ ใช้สบู่มานาน(ฮา....)
    ผมเป็นคนหน้าไม่ค่อยมันเท่าไร(แต่ก็มัน)ครับ
    มีสิวเสี้ยนที่จมูกครับ แต่ไม่มีสิวเลย(มีก็เม็ดสองเม็ดครับ)
    ผมใช้ Tros สครัปบีดส์ ขจัดสิวเสี้ยนและความมันส่วนเกินครับ

เลยอยากมาถามเพื่อนๆว่า ใช้โฟมของอะไรกันบ้างครับ แล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลงเมื่อใช้ครับ ^^ สำหรับผมผมต้องการให้หน้าขาวสะอาด ไร้สิวเสี้ยน
    (ถ้าไม่มีเจ้านี่หน้าใสปิ๊งทันที - -)

ปล.แล้วใช้โลชั่นทาหน้าอะไรกันมั่งครับ(ตอบแถมๆให้หน่อยนะครับ ฮา....)

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ค. 52 00:32:33

จากคุณ : nite kiss
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 52 00:31:57

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com