Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว เทียบกันเห็นๆบนหน้า ระหว่าง มิสทีน ไดมอนด์ เเละ มิสทีน ดีว่า (มีรูป) vote  

วันนี้ไปซื้อมาเเล้วค่ะ มิสทีน ดีว่า
หลังจากที่ดูรีวิว ของสาวๆไป
วันนี้ไม่ลงรูปผลิตภัณฑ์ เพราะคิดว่าสาวๆคงเห็นกันเเล้ว
เเต่จะมาลงรูปที่ ทาบนหน้าเลยค่ะ ว่าเป็นเยี่ยงไร
ที่เห็นหนวดนั่นไม่ใช่ของปอนะคะ เดี๋ยวจะเข้าใจผิด
ผู้เสียสละใบหน้าสำหรับวันนี้ก็คือ แฟน ปอเองค่ะ กว่าจะยอมให้ทา
ตื้อกันนานอยู่ 555+ ขอบคุณนะคะ
ที่ไม่ได้ทาบนหน้าตัวเอง ก็เพราะว่า เเต่งหน้าอยู่ค่ะ ไม่อยากล้างเครื่องสำอาง มันขี้เกียจอะ

สำหรับความเห็นส่วนตัว คิดว่า รุ่นใหม่นี้ เนียนกว่าค่ะ
เห็นได้ว่า ไดมอนด์จะเห็นรูขุมขนบ้างประปราย
เเต่ดีว่า มองไม่ค่อยเห็นเลยค่ะ มีวิ้งๆนิดหน่อยพองาม
เเล้วเเต่สภาพผิวหน้าของเเต่ละคนด้วยมั้งคะ
บางคนใช้เเล้วไม่ดี เเต่บางคนใช้เเล้วดี เนอะ

ปอซื้อมาตลับเเรก 149 บาทค่ะ ถ้าซื้อตลับที่สอง 139 ถ้าซื้อตลับที่สาม 115
น่าจะประมาณนี้ จำไม่ค่อยได้เเล้ว มิสทีน ศูนย์ รามคำแหงค่ะ ตรงข้าม Big C

ที่เห็นมันขาวๆเเบบนี้ในความเป็นจริงมันไม่ได้ขาวเวอร์นะคะ ไม่ได้วอกด้วย
อาจเป็นเพราะแฟลช กล้องมั้งคะ
(ถ้ามีคนเคยรีวิวเเล้ว ก็ขอโทษด้วยน้า)

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 52 13:50:36

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 52 00:38:10

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 52 00:26:29

จากคุณ : ยมทูตหน้าใส
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 52 23:30:42

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com