Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****หน้าอกที่ทำศัลยกรรมมา "จับแล้วรู้" ด้วยเหรอคะ?**** vote  

จากกระทู้ห้องเฉลิมไทย เกี่ยวกับการถ่ายแบบของคุณอ้อยกับนิตยาสาร Penthouse

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A8091549/A8091549.html

มาถึงประเด็นที่ในกระทู้กล่าวกันคือคุณอ้อยทำหน้าอกมาหรือเปล่า

แต่เราไม่ได้สนใจค่ะ เพราะเรามองว่ามันสวยดี จะทำหรือไม่ทำมันก็สิทธิ์ของเจ้าตัว และเราไม่แอนตี้การศัลยกรรม เอาเป็นว่ากระทู้นี้คนละประเด็นจ้า

แต่เราอยากรู้อย่างหนึ่ง คือหน้าอกที่ทำศัลยกรรมมาเนี่ย "จับแล้วรู้" จริงๆ เหรอคะ

อันนี้อยากรู้เฉยๆ ไม่มีอะไรในกอไผ่จ้า เพราะเห็นดาราหลายๆ คน พอมีคนถามว่าทำหน้าอกมาเหรอ ก็มักจะบอกว่า "ของจริง ไม่เชื่อลองจับดูสิ"

ก็เลยอยากรู้ว่าจับแล้วมันจะรู้ด้วยเหรอ? หรือว่าตอบไปงั้นๆ เองให้จบๆ ประเด็นไป....อิอิ ตามสไตล์ดารา (ไหนมาลองให้จับหน่อยดิ .......ก๊ากกกก)

รบกวนด้วยจ้า

จากคุณ : Love Actually is..
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 52 21:25:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com