Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องสีของ Blush NARS ที่ญี่ปุ่น.....รบกวนหน่อยจ้า vote  

คือว่า

วันก่อนไปเดินที่เคานท์เตอร์ที่ห้างมาค่ะ อยากจะถอยบรัชนารส์ซักอัน

แต่ว่าบรัชที่นี่ เค้าไม่มีชื่อเหมือนที่ไทย หรือที่อื่นๆน่ะค่ะ

มีแต่เบอร์เป็นตัวเลขหมดเลยค่ะ ไม่มีชื่อสีแบบ ออกัสซั่ม ดีไซร์ อะไรอย่างนี้ไม่มี๊ ไม่มี - -"

อยากจะรบกวน สาวไหนพอจะเทียบสีให้เราได้บ้างไหมคะ ว่าเบอร์ไหนสีอะไร ตอนนี้เราเทียบได้สีเดียวเองคือ Exhibit A  (มันเด่นสุดแล้ว)

แปะลิ้งค์ของญี่ปุ่นไว้ด้วย ถ้าสาวไหนพอจะทราบ รบกวนทีนะคะ
http://www.narsjapan.com/html/color/blush.htm

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : สาวน้อยน่ารักพิทักษ์ความสวย^^
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 52 22:53:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com