Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กรุแตกจ้า.....กรุ Skincare : Episode 2...... Toner, Moistur & Serum : SKINFOOD & etc.  

มาแล้วคร้าบบบบ ภาคต่อ...ของ skincare
วันนี้จะเขียนเฉพาะ ที่เป็นตัวบำรุงจำพวก
Toner , Moisture หรือ Emulsion และ Serum
ส่วนมากจะเป็น SKINFOOD ซะส่วนใหญ่ เพราะใช้แล้วดีถูกกับหน้า
ที่สำคัญราคาย่อมเยา..... ราคาเป็นมิตรกับกระเป๋าสตางค์ ^_^

รูปกรุ Skincare แบบรวมๆนะคะ

ปล. ของทั้งหมดที่รีวิว ซื้อจาก Shop ใน CTW และ Shop ที่เกาหลีค่ะ
     กรุณาอย่าถามหรือหลังไมค์มาถามเวปหิ้วนะคะ....ไม่ทราบค่ะ
     (ถึงทราบก็บอกไม่ด๊ายยยยย)

ปล. 2  ถ้าอยากรู้เรื่อง Mask กรุณากลับไปดูกระทู้เก่าที่
        http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q8078112/Q8078112.html

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ค. 52 04:03:58

จากคุณ : bemynails
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 52 23:34:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com