Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะชื้อ skinfood แต่ไม่รู้จะชื้อที่ไหนดีระหว่าง "เว็บ"กับ"ช็อป"  

ชื้อผ่านเว็บดีกว่า (60 คน)
  ชื้อที่ช็อปดีกว่า (8 คน)

88.24%
  ชื้อผ่านเว็บดีกว่า (60 คน)
 11.76%
  ชื้อที่ช็อปดีกว่า (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 68 คน

คือจะชื่อของๆskinfoodนะค่ะ แต่ไม่รู้จะเอายังไงกะชีวิตดี จะชื้อที่ช็อปก็

แพงเหลือเกิน แต่ก็ได้ดู ได้จับ ได้เห็นกันจะๆไปเลยว่าของจริงไม่จริง

มันใจได้ว่ายังไงก็ของแท้แน่นอน และที่สำคัญได้ของแน่นอน

กับชื้อผ่านเว็บที่หิ้วเข้ามาขายกันหรืออะไรพวกนั้นอะค่ะ แต่ก็กงวนอีกว่า

เราจะไม่ได้เห็นสะภาพของ ไม่รุ้ว่าของจริงหรือเปล่า จะโดนโกงเงิน

หรือเปล่า ของค้างหรือเปล่า อะไรพวกนี้อะค่ะ  เพราะเห็นเพื่อนๆในนี้

บางคนก็โอนเงินแล้วไม่ได้ของ หรือได้ของปลอมที่ก็อปเหมือนมากๆก็มี

ก็เลยเกิดอาการงงค่ะ ว่าเราจะเลือกอะไรดี แล้วก็อยากรู้ว่าเพื่อนๆ

เลือกชื้อทางไหนกันค่ะ เพราะอะไร ช่วยๆกันโหวดหน่อยนะค่ะ

ป.ล มีใครสมัคสมาชิก skinfood แล้วชื้อแต่ของในช็อปบ้างค่ะ

จากคุณ : PBeau_NPep
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 52 22:11:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com