Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HOW TO:: press on eyeshadow (แปะแล้วลอก) เอา HOW TO มาให้ดูค่ะ  

เห็นสนใจกันนะคะ
มีทั้ง วิธีการทำ และ วิธีการใช้ค่ะ

credit : EnKoreMakeup (Koren)

คนนี้เป็น make up artist ของอเมริกา ซึ่งเราติดตามเค้ามานานแล้ว
เค้ามีวิธีการสอนทำ brush cleanser ที่หลายคนในyoutube ใช้แล้วติดใจค่ะ
ทำง่ายมากๆ(เราด้วยคนนึง)
ลองไปหาดูหรือไม่ ไว้เราจะเอามาโพสให้ดูนะคะ

ถูกใจให้ gift หน่อยนะคะ ^^
ไว้จะมาโพสอีกค่ะ (ที่จริงก็ไม่รู้จะเอาไปทำอะไร แต่อยากได้ง่ะ X) )

.

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 52 14:36:01

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 52 14:34:38

จากคุณ : ความฝันฉันและเธอ
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 52 14:25:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com