Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยใช้ Etude คอลเลคชั่น Precious Mineral บ้างคะ // แป้ง Lotree ด้วยค่ะ  

ตอนนี้สนใจ Etude คอลเลคชั่นนี้มากเลยค่ะ
ที่สนใจก็เป็น  BB Cream เบอร์ 01 มีใครใช้ไหมคะอยากทราบว่า
คุมมันดีไหม หมองระหว่างวันไหม

แล้วก็ตัวแป้ง ที่มี 3 เบอร์ให้เลือก มองเจ้าเบอร์ 2 ไว้ อยากทราบว่า คุมมัน เป็นคราบหรืออะไรบ้างไหม

ใครเคยใช้รบกวนรีวิวให้ทีนะคะ >  <

กะจะซื้อจากช็อปไทยเลย กลัวไม่ดีเสียดายเงินอะค่ะ T ^ T

ลืมบอกว่าแนทเป็นคนผิวผสมอะค่ะ มีสิวด้วยนิดหน่อย สีผิวส่วนใหญ่ใช้แป้งเบอร์ 21 ค่ะ

แล้วก็แป้ง Lotree มันคุ้มค่าที่จะซื้อไหมคะ เห็นใน Boots ขาย พันนิดๆ
ถ้าดีรุ่นไหนดีอะคะ มีหลายรุ่นมากเลย อยากได้ที่คุมมัน ไม่เป็นคราบ บางเบาหน่อยอะค่ะ ^^

ขอบคุณมากๆค่ะ ใครเคยใช้ตัวไหนรีวิวไว้ได้เลยนะคะ เหะๆ

จากคุณ : Cheezii
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 52 21:02:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com