Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำช่างตัดผมที่ถนัดตัดผมยาวๆแล้วสวยหน่อยนะค้า อยากเปลี่ยนลุคแทบขาดใจ!!!  

ดีค่ะ เราเป็นคนผมยาวค่ะประมาณเอวได้ แหะๆ พอดีอยากตัดผมเปลี่ยนลุคตัวเอง แต่ไม่รู้จะตัดกะใครดีที่ถนัดตัดผมยาวๆให้ดูเปรี้ยวๆแต่ยังดูผู้ดีและไม่ก๊อยอ่ะค่ะ แหะๆ (พอดีหน้าก๊อยอยู่แล้ว 555+) แล้วไม่อยากได้แบบที่ใช้หวีซอยด้วยอ่ะค่ะ ปกติตัดกะช่างประจำที่ glammer ก็ตัดเวิคเลยนะคะ แต่จะออกแนวเรียบหรู แต่แบบทรงมันเดิมๆอ่ะค่ะ ตอนนี้อยากเปรี้ยวและแอ๊บเด็กแล้วอ่ะ หน้าล้ำอายุมากๆ เฮ้อออ รบกวนสาวๆในห้องนี้แนะนำหน่อยนะคะ ที่ไหนก็ได้ ถ้าเริศเราจะตามไปค่ะ ฮ่าๆๆ

จากคุณ : This is me...Then
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 52 13:31:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com