Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--------How to clip : Base make uptutorial------------- หัดทำคลิปฮาวทูครั้งแรก +แถม +วิวัฒนาการหนังหน้าของข้าพเจ้า  

เมื่อวันอาทิตย์ว่างค่ะ เลยจิ๊กโน้ตบุ๊คน้อง(ของตัวเองกล้องห่วย) มาทำคลิปฮาวทูดูทีนึง ทำครั้งแรกขลุกขลักและขำมากๆเลย

ปรากฎว่าทำไปทำมาคุณเพื่อนโทรมาเตือนว่านัดกันไว้ เจี๊ยกก เลยทำได้ไม่เสร็จค่ะ เสร็จแค่ลงรองพื้นเท่าน้น

ยังไงเอามาดูเล่นๆขำๆกันไปก่อน คราวหน้ารับรองว่ามีขั้นตอนลงสีแน่ๆ สัญญาค่ะ

(คลิปประหลาดมาก หน้าแดง แถมมีเพลงแค่ครึ่งคลิป ทำใจนิดนึงละกันนะ)

อ้อ..ระหว่างรอโหลดคลิป ขุดรูปหนังหน้าตั้งแต่สมัยเด็กเรื่อยจนถึงปัจจุบันมาแชร์วิวัฒนาการค่ะ.. นอกจากนั้นก็แอบเอาการแต่งหน้าหลายๆลุคมาแบ่งปันด้วย

ฮ่าๆๆๆ พูดมานาน ไปดูกันเต๊อะ

ชอบใจไม่ชอบใจแนะนำติชมพลอยด้วยนะคะ ครั้งหน้าจะได้ออกมาดียิ่งๆขึ้นไป

^^

จากคุณ : one way ticket
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 52 15:19:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com