Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปช๊อป "สิงคโปร์" ใครรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ (แ จ ก กิ๊ ฟ ไ ม่ อั้ น)  

พอดีคุณแฟนจะไปเที่ยวสิงคโปร์กับเพื่อนวันอาทิตย์นี้อะค่ะ

อยากไปด้วย แต่ติดเรียน + ที่บ้านไม่ให้ค้างนอกบ้าน เลยอดไป >__<

อยากรู้ว่า..

1. ที่สิงคโปร์มีอะไรน่าซื้อบ้าง

2. เครื่องสำอางอะไรถูกกว่าไทยบ้าง (ยกเว้น MAC)

3. มี skinfood etude มั้ยค่ะ + ราคาต่างกับเกาหลี - ไทยมากมั้ย

4. บอกแหล่งช๊อปด้วยก้ดีนะคะ หรือจะแนะนำอะไรก้ได้

แจกกิ๊ฟไม่อั้นเลยนะคะ เหลือประมาณ 80กว่ากิ๊ฟแน่ะ

^_______^;

จากคุณ : แมวน้อยกับหมาน้อย
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 00:11:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com