Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยใช้ Double Moist Pomegranate Collegen By Beauty Credit บ้างคะ  

สวัสดีค่ะ สาวๆ ห้องแป้งทุกคน

วันนี้จะมาถามเกี่ยวกับ Double Moist Pomegranate Collegen ค่ะ มีใครเคยใช้บ้างเอ่ย

พอดีได้ตัว Tester มาแล้วใช้ ดี หน้าผากตอนแรกเป็นร่อง ใช้ 3 วัน เช้า-เย็น

หน้าผาก หายเลย หอมด้วย ใช้ตัวที่เป็นน้ำใสๆ กับ อีมัลชัน

ปล. น้ำใสๆ นีเค้าไม่ได้เขียนไว้ว่าเป็นอะไร แต่คิดว่าไม่น่าใช่โทนเนอร์ คงจะเป็น เซรั้ม

เนื่องจากว่า Tester ใกล้หมดแล้ว แล้วดูในเวบ ปรากฎว่า ไม่เห็น ตัวที่เป็น เซรั่ม เลย เห็นแต่โทนเนอร์

เลยมาถาม สาวๆ ที่นี่ ว่า Double Moist Pomegranate Collegen  มีตัวที่เป็น เซรัม มั้ย

สาวๆ ช่วยตอบกันหน่อยนะจ๊ะ

ขอบคุณค่ะ

ปล. Double Moist Pomegranate Collegen By Beauty Credit นะคะ

จากคุณ : enniver
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 11:14:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com