Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาโปรแกรมลด นน.ง่ายๆมาฝากค่ะ โดยเฉพาะสาวๆที่ชอบวุ้นเส้น อาทิตย์ละ 5 โลเลย คุณทำได้ค่ะ  

** สูตรสำหรับคนไม่มีเวลาออกกำลังกายค่ะ **

เกริ่นก่อนว่าตั้งแต่เราอยู่กับแฟน นน.ได้ 60 โลอ่ะค่ะ

แล้วกลุ้มใจมากมายเลย เพื่อนหรือแม้กระทั่งครอบครัวบอก ไม บวมอย่างงี้

เลยตัดสินใจ ลด นน.ค่ะ เพราะจะไปงานแต่งเพื่อน เวลา 2 อาทิตย์

ในการลด 10 โลจึงเริ่มต้นขึ้น <ผ่านไปแล้วนะค่ะงานแต่ง

พร้อมกับคำชมว่าผอมลง และตัวเล็กลง>เลยเอาสูตรมาบอกค่ะ

**ขออภัยที่รูปไม่ค่อยเห็นรูปร่างค่ะ อันนี้ชัดสุดแล้ว เพราะส่วนตัวชอบถ่ายเล่นๆ แล้วถ่ายแต่หน้า โรคจิตค่ะ**

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ค. 52 15:18:06

จากคุณ : punk_doll
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 15:03:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com