Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> How to <<< วิธีทำให้จมูกดูโด่ง แบบไม่ต้องพึ่งไฮไลท์ เฉดดิ้ง ดูธรรมชาติ ง่ายจนคุณนึกไม่ถึง&รีวิว สินค้าตัวใหม่ KMA  

สวัสดีค่ะ ขวัญไม่ได้ทำรีวิวซะนาน เพราะไม่มีอะไรจะทำ ทำผมก็ไม่เป็นแต่งหน้าก็ไม่เก่ง ก็คอยดูแต่ของเพื่อนๆ วันนี้เงินเดือนออกเลยไปช๊อปให้สบายใจหน่อย อิอิ ที่จริงวันนี้ขวัญนัดคุณหมอทำจมูกค่ะ ขวัญจะฉีดสารฟิลเลอร์ให้จมูกโด่ง แบบที่อยู่ได้ 1 ปี แล้วมันสลายไปเอง ที่จริงไม่เคยคิดเลยว่าจะทำเพราะพอจะมีดั้งอยู่แล้ว  แต่คุณหมอที่ขวัญไปหาประจำเค้าฉีดมาค่ะ สวย ธรรมชาติ ดูรูปหมอก่อนทำและหลังทำ ดูดีเชียว เลยตัดสินใจจะทำ

พอไปหาหมอแล้ว หมอทักว่าทำไมจมูกดูโด่งจากอาทิตย์ที่แล้ว นี่ใจหมอไม่อยากทำให้เลยน่ะ มันดีอยู่แล้ว หมอเสียดายเงินน่ะ เอาทำอย่างอื่นเถอะ  (หมอคนนี้ขวัญไปหาได้ปีกว่าแล้วค่ะ ชอบตรงที่หมอเป็นคนตรงๆ ทำอะไรแล้วจะดีจะมีผลตามมายังไงหมอบอกก่อนตรงๆ ) พอหมอพูดมาแบบนี้ ก็เชื่อหมอค่ะ ไม่อยากให้ทำก็ไม่ทำ วันนี้ก็เลยทำไอออนโตแทน

ที่เกริ่นมา เพราะมันเกี่ยวกับฮาวทูวันนี้ค่ะ เพราะขวัญทำบางอย่างทำให้จมูกดูโด่งขึ้น และที่มันดูโด่งจนหมอไม่ทำจมูกให้อีกอย่างเพราะขวัญ น้ำหนักลดลง 2 กิโล แก้มตอบ หน้าเล็กลง เพราะกินอะไรไม่ได้ ขวัญจัดฟันมาค่ะ เกือบจะเอาออกล่ะ หมอฟันเลยใส่ยางดึงฟันให้เข้ารูป ทรมาณมากจนกินอะไรไม่ได้

ย่อรูปแป๊บค่ะ อ้อ เรย์ เล่มใหม่ออกแล้วนะค่ะเพื่อนๆ

จากคุณ : กล่องของขวัญ
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 18:56:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com