Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review >>> ลิปมัน ปราบปากดำขั้นเทพจ้า  

ครั้งแรกในชีวิต ที่ review ในห้องแป้ง ฮิๆ...

เราเป็นอีกคนที่มีปัญหา "ปากดำ" ค่ะ เนื่องมาจากการใช้ลิปสติก-ลิปมันแบบไม่ระวัง บางยี่ห้อ ทาแล้ว ปากสวย พอลบออก ความดำก็มาเยือน เฮ้อ...

สีผึ้งแม่เลียบ ก็ลองมาแล้วค่ะ ถูกและดีจริง แต่ใช้แล้ว เหมือนจุดธูปที่ปากตลอดเวลา นานๆใช้ที ก็ได้อยู่ค่ะ

แต่ล่าสุด ด้วยความบังเอิ๊ญ บังเอิญ ลิบมันที่ใช้ประจำหมดพอดี เลยรื้อลิ้นชัก ที่ใส่เครื่องสำอางค์ ที่ได้แถม+ได้รับแจกจากการไปงานต่างๆ มาใช้แก้ขัดซะก่อน...ก็ได้พบเจ้านี่แหละค่ะ ... แตน แตน แต๊นนนน

(ไม่รู้จะบิ๊วทำไม)

แต่ก่อนอื่น ต้องขอบอกก่อนนะคะ ว่าเราไม่ใช้หน้าฮี้ๆ (ม้าไง) มาขายเครื่องสำอางค์ขายตรงแต่อย่างใด ที่ต้องบอกก่อน เพราะเจ้าลิปมันอันนี้ ยี่ห้อ คังเซน เคนโกค่ะ เราได้รับแจกมาจากการไปงานงานหนึ่ง...ไม่เคยหยิบออกมาใช้เล้ยยย

แต่พอเอามาใช้แล้ว...พระเจ้ายอด มันจอร์ชมากค่ะ :D

เป็นลิบมันรถชาติอร่อยและหอมหวล ทาแล้วปากแดงเป็นธรรมชาติ...แถมพอเช็ดออกแล้ว โอ้ว ปากคล้ำน้อยลงซะด้วย

หน้าตาผลิตภัณฑ์ เป็นแบบนี้ค่ะ

จากคุณ : iampetchy
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 52 20:39:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com